Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high precision linear voice coil motor ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Động cơ rung siêu linh hoạt cho hệ thống truyền tải và cung cấp tần số cao
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Mô hình: | VCAZ0010-0020-00A |
| Số cực: | 10 |
Động cơ rung tỏa tần số cao 25V cho robot nội soi
| Loại động cơ: | Động cơ rung |
|---|---|
| Lực cao nhất: | 20,5N |
| Kích cỡ: | 10mm x 10mm x 3mm |
Động lực tuyến tính hợp kim nhôm Độ chính xác định vị cao Động lực kiểu hình chữ nhật
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Type: | Rectangular Type Actuator |
Động cơ rung cao tốc độ cao chính xác cho thiết bị bán dẫn
| Loại động cơ: | Động cơ rung |
|---|---|
| Lực cao nhất: | 10N |
| Thông số kỹ thuật mô hình: | VCZA0010-0020-00A |
Động cơ rung túng tần số cao tốc độ cao cho tự động hóa điện tử 3C
| Loại động cơ: | Động cơ rung |
|---|---|
| Lực cao nhất: | 4.2N |
| Thông số kỹ thuật mô hình: | VCZA0010-0020-00A |
Động cơ rung dòng VCAZ cho hệ thống căn chỉnh thị giác và định vị quang học
| Loại động cơ: | Động cơ rung |
|---|---|
| Lực cao nhất: | 20,5N |
| Thông số kỹ thuật mô hình: | VCZA0020-0040-00A |

