Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM có tuổi thọ dài và tiếng ồn thấp cho tự động hóa công nghiệp
| Kích thước: | nhỏ bé |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7,9g |
| ồn: | Mức thấp |
Động cơ cuộn âm thanh VCM có độ phân giải thấp Động cơ cuộn âm thanh hình trụ với cánh tay robot
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn micro Voice chính xác cao cho thiết bị thử nghiệm
| Tổng số đột quỵ: | 6.2mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0015-0062-00A |
| Lực cao nhất: | 15N |
4.9A Động cơ cuộn dây giọng không sắt nhỏ VCM Actuator Đặc điểm lực tốt
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
tiếng ồn thấp Đèn VCAR series Voice Coil Motors For The Semiconductor Industry
| Đột quỵ: | Đẹp |
|---|---|
| Loại cuộn dây: | nhiều lớp |
| Nghị quyết: | Cao |
Động cơ Vcm Voice Coil đa lớp tần số cao độ tin cậy cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Lực lượng: | Cao |
| Hiện tại: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ chính xác cao để tự động hóa bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0059-00A |
| Trọng lượng (g): | 43 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính độ chính xác phản hồi cao cho điều khiển chuyển động vi mô bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0262-0112-00A |
| Trọng lượng (g): | 285 |
Tần số cao Loudness VCAB Series Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính cho thiết bị kiểm tra chính xác
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng: | 177g |
Máy vận hành dây chuyền giọng nói tuyến tính tốc độ cao cho hệ thống lấy nét tự động ống kính quang học
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0436-0187-00A |
| Trọng lượng (g): | 648 |

