Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high frequency rotary voice coil actuator ] trận đấu 30 các sản phẩm.
Động cơ cuộn giọng quay tần số cao trọng lượng nhẹ để xử lý Máy điều khiển
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ điện DC kiểu phẳng
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, Đồ gia dụng, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, máy nội soi, quang h |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
Động cơ cuộn dây xoay cao tần số tốc độ cao để lấy nét laser
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,1Nm |
Phản ứng tần số cao Rotary Voice Coil Actuator 0.84N.M Rotary Moving Coil Actuator
| Độ chính xác: | 0,05mm |
|---|---|
| Điện áp: | 6.3V |
| Loại: | động cơ quay |
Định vị chính xác cao Động cơ cuộn cuộn giọng quay phản ứng cao cho quét quang học
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Ứng dụng: | sản phẩm tự động |
| Điện áp: | 6.7V |
Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn tốc độ cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Tần số cao Loudness tốc độ cao Rotary Voice Coil Motor cho cắt laser
| Loại hành động: | Voice Coil |
|---|---|
| Mô men xoắn cực đại: | 22nm |
| điện áp tối đa: | 15,5V |
Động cơ cuộn dây quay chính xác cao động cơ cuộn dây chuyển động cho ống kính tập trung
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| Số mô hình: | VARS0706-014-00A |
| Hành trình tối đa (mm): | 14 |
Động cơ cuộn dây âm thanh dao động tần số cao cho thiết bị âm thanh
| đóng gói: | trong thùng |
|---|---|
| vật liệu nam châm: | neođim |
| Độ chính xác: | 0,05mm |

