Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high frequency rotary voice coil actuator ] trận đấu 30 các sản phẩm.
Động lực cuộn giọng hình chữ nhật Động lực nam châm vĩnh cửu tăng tốc cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói xoay nhỏ chính xác cao cho gương Thiết kế tiếng ồn thấp
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VARS0706-014-00A |
| Mô men xoắn cực đại: | 7.1N.m |
Swing Type Rotary Voice Coil Motor Tần số cao của chuyển động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói tuyến tính nhỏ độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Simple Voice Coil Actuator Flat Miniature Linear Motors cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Phản ứng tần số cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn
| Độ chính xác: | 0,05mm |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
| Sức mạnh: | 6W |
Động cơ cuộn dây quay chính xác Micro Linear Actuator cho thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, nền tảng rung động và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Thời gian phản ứng ngắn Rotary Voice Coil Micro Voice Coil Actuator For Valve Brake
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, bệ rung và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
7.2mm Full House Voice Coil Actuator Đường dây dẫn đường dây dẫn đường dẫn động động cơ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ DC chính xác cao, động cơ cuộn âm thanh cho hệ thống bộ phận cơ khí
| Cách sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
|---|---|
| Kiểu: | động cơ siêu nhỏ |
| Mô -men xoắn: | yêu cầu |

