Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high performance motor camera precision ] trận đấu 72 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây lồng tiếng tính ổn định cao cho hệ thống lấy nét tự động camera tốc độ cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0040-00A |
| Trọng lượng (g): | 46,5 |
Động cơ cuộn dây âm thanh độ chính xác cao 0,05mm Dc Động cơ tuyến tính cho tự động hóa công nghiệp
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
| Name: | Linear Motor Actuator |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM trọng lượng nhẹ chính xác cao cho lĩnh vực hàng không
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy động cơ nam châm vĩnh cửu vi mô tuyến tính tích hợp trong trục động cơ cuộn âm thanh cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Trọng lượng nhẹ Phản ứng cao Mô-tô âm thanh rỗng Mô-tô cuộn dây cho hệ thống hình ảnh trực quan
| Mô hình sản phẩm: | VCAD0120-0200-00A |
|---|---|
| Tổng số hành trình: | 20 mm |
| Điện áp: | 78V |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM phản ứng cao Độ chính xác định vị cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Điện áp: | DC |
Động cơ chuyển động tuyến tính có độ phân giải cao và tuổi thọ dài Động cơ cuộn dây giọng nói chính xác cao
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Lực lượng: | Cao |
| ồn: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây âm thanh du lịch 6mm Động cơ ổ nam châm chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Dự án quang học, Thiết bị laser, Chất bán dẫn |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Hợp kim nhôm hoàn toàn bao bọc Voice Coil Actuator 50mm Lead Wire VCM Motor
| Material: | Aluminum Alloy |
|---|---|
| Rated Speed: | 100HZ(RPM) |
| Stroke Length: | 7.5mm |
Động cơ cuộn dây âm thanh lõi rỗng linh hoạt để định vị và đo lường quét quang học
| Lực liên tục (N): | 53N |
|---|---|
| Hiện tại: | 2.5A |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |

