Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high performance motor camera precision ] trận đấu 72 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| Số mô hình: | VARS0706-014-00A |
| Hành trình tối đa (mm): | 14 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính phẳng mini không lõi chính xác cao cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| lực lượng đầu ra: | Lên tới 500N |
|---|---|
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
| Cảng: | Thượng Hải |
Mô-đun Động cơ Cuộn dây Lõi từ Tốc độ Cao cho Ngành Sản xuất Điện tử
| Kiểu: | Hệ thống động cơ mô -đun |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại: | 10,7 A |
| Tính mô đun: | Thiết kế mô -đun |
Động cơ cuộn cuộn micro Rotary cao độ chính xác được sử dụng để sắp xếp wafer
| Cân nặng: | 21,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 60mm |
| Điện áp: | 15,5V |
Động cơ Vcm Voice Coil đa lớp tần số cao độ tin cậy cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Lực lượng: | Cao |
| Hiện tại: | Mức thấp |
Máy động cơ VCM dây chuyền giọng nói tần số cao được sử dụng cho robot tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ xoắn ốc giọng chính xác cao Động cơ rung động cho hệ thống định vị tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
7.2mm Full House Voice Coil Actuator Đường dây dẫn đường dây dẫn đường dẫn động động cơ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Công suất tải cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính Độ chính xác cao cho ngành công nghiệp tự động hóa
| Nghị quyết: | Cao |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
| Sức mạnh định số: | 2500N |
Động cơ rung động nhiệt độ tiếng ồn thấp Trọng lượng nhẹ Cấu trúc nhỏ gọn
| Efficiency: | High Efficiency |
|---|---|
| Structure: | Compact Structure |
| Size: | Small Size |

