Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high speed linear voice coil actuator ] trận đấu 175 các sản phẩm.
24V Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính VCAB Series Miniature Voice Coil Motor
| Linearity: | High |
|---|---|
| Force Output: | High |
| Voltage Range: | 24V |
Máy vận hành cuộn dây chuyền tuyến tính có sức mạnh cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Khả năng tải: | Cao |
| tuyến tính: | Cao |
Bộ truyền động cuộn dây âm thanh tuyến tính phản hồi nhanh, nhỏ gọn cho Tự động hóa và Robot
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0436-0187-00A |
| Trọng lượng (g): | 648 |
Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính tốc độ cao Động cơ tuyến tính chính xác cao
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
|---|---|
| độ chính xác định vị: | Cao |
| chiều dài hành trình: | 12mm |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ phân giải cao với trục cho tự động hóa công nghiệp
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
|---|---|
| Khả năng lặp lại: | Cao |
| Tốc độ định số: | 100HZ(vòng/phút) |
Máy vận hành dây chuyền giọng nói tuyến tính không ma sát cho các dụng cụ y tế chính xác
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0035-0105-00A |
| Trọng lượng (g): | 91 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ phân giải cao với sức mạnh đầu ra cao cho ngành công nghiệp tự động hóa
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | High |
| Repeatability: | High |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói Vcm tốc độ cao
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
Động cơ VCAP Series 16mm Stroke Linear Voice Coil Actuator
| Force: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
Thiết bị truyền động cuộn dây tuyến tính loại phẳng chuyển động XY Bộ truyền động cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ ồn thấp
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |

