Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high speed linear voice coil actuator ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính phản ứng cao 24V cho lắp ráp điện tử 3C
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0033-0099-00A |
| Trọng lượng (g): | 5,87 |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng tính ổn định cao cho hệ thống lấy nét tự động camera tốc độ cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0040-00A |
| Trọng lượng (g): | 46,5 |
Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến trục nhỏ độ chính xác cao cho cắt laser
| Loại sản phẩm: | động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện |
| Nghị quyết: | Cao |
Tần số cao Loudness VCAB Series Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính cho thiết bị kiểm tra chính xác
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng: | 177g |
Tiếng ồn thấp Máy vận hành hiệu suất cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính cho sơ cứu y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, người máy, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học |
| Loại: | động cơ servo |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| Số mô hình: | VARS0706-014-00A |
| Hành trình tối đa (mm): | 14 |
6N Động cơ điện tuyến tính lực đỉnh Độ chính xác định vị cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| Name: | Linear Motor Actuator |
|---|---|
| Power Supply: | DC |
| Voltage: | 13V |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính phẳng vi mô của độ chính xác cao cho cắt laser bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAP0030-0200-00A |
| lực lượng đỉnh cao: | 30N |
Động cơ dây chuyền âm thanh hình chữ nhật tốc độ cao Động cơ truyền động tuyến tính cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| Số mô hình: | VCAS0013-0343-00A |
| Tổng số hành trình: | 34,3mm |
Low Noise Compact Voice Coil Linear Actuator Máy vận hành miniature Voice Coil
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
| Size: | Compact |

