Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high speed linear voice coil actuator ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Bộ truyền động cuộn dây âm thanh tuyến tính hiệu suất cao Hiah cho các tác vụ chính xác trong tự động hóa công nghiệp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0105-0164-00A |
| Trọng lượng (g): | 150 |
XY Trục Động cơ phẳng dây chuyền xoay trực tuyến cho ngành công nghiệp máy công cụ vi mô
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Số mô hình: | VCAP0030-0200-00A |
| Sử dụng: | Thuyền, xe hơi, thiết bị gia dụng, máy bay không người lái, in 3D, kính hiển vi, robot, máy thở y tế |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ chính xác cao để tự động hóa bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0059-00A |
| Trọng lượng (g): | 43 |
Năng lượng cao 6.8mm Động đồng cuộn dây giọng nói tuyến tính Động đồng cuộn dây tiếng nói vi mô tuổi thọ
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Lifetime: | Long |
| Voltage: | 8.2V |
Động cơ VCM Voice Coil tốc độ cao Động cơ không lõi nhỏ có độ tin cậy cao
| Điện áp: | 44,9V |
|---|---|
| Hiện tại: | Mức thấp |
| Chi phí: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 12 tác động có khả năng lặp lại cao Máy điều khiển cuộn dây giọng nói vi mô
| Speed Range: | High Speed |
|---|---|
| Linearity: | High |
| Load Capacity: | High |
Máy vận hành cuộn dây quay cao độ chính xác 20 ° Động cuộn dây
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2W |
| mô-men xoắn: | 0.77N.m |
Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn tốc độ cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Độ chính xác định vị cao và định vị chính xác Động cơ cuộn dây đường thẳng
| Resolution: | High |
|---|---|
| Force Output: | High |
| Positioning Accuracy: | High |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao VCM 54g xoay với độ chính xác 0,05mm
| Đời sống: | 10000 giờ |
|---|---|
| Kích thước: | 50*50*50mm |
| Độ chính xác: | 0,05mm |

