Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high speed linear voice coil actuator ] trận đấu 175 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây âm thanh phản ứng tần số cao VCM cho điều khiển van
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây xoay đường thẳng tốc độ cao và độ chính xác cao cho máy liên kết dây
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| lực lượng đỉnh cao: | 33N |
| Phương pháp thực hiện: | Voice Coil |
Trọng lượng nhẹ Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính VCAP Động cơ tuyến tính nhỏ tăng tốc cao
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 26W |
| Số lô: | YET-YQDJ58 |
Tiếng ồn thấp Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính chính xác cao Động cơ phẳng cho thiết bị bán dẫn
| Mức tiếng ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Từ khóa: | Động cơ điện DC |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
Động cơ tuyến tính hình chữ nhật tốc độ cao cho động cơ cánh tay robot công nghiệp
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Số mô hình: | VCAS0013-0343-00A |
| Phương pháp kiểm soát: | điện tử |
Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính chính xác cao Tiếng ồn thấp VCAH Series Voice Coil Motor
| lực lượng đầu ra: | Cao |
|---|---|
| Sức mạnh định số: | 2500N |
| Phạm vi hiện tại: | 4.2A |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM phản ứng cao Độ chính xác định vị cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Điện áp: | DC |
Động cơ cuộn dây xoay cao tần số tốc độ cao để lấy nét laser
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,1Nm |
Simple Voice Coil Actuator Flat Miniature Linear Motors cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính đáp ứng tần số cao cho sản xuất điện tử 3C
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng (g): | 177 |

