Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn tốc độ cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
High Speed Micro VCM Voice Coil Motor For 3D Inspection Optical Systems
| Tổng số đột quỵ: | 4mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0044-0040-00A |
| Lực cao nhất: | 44N |
Đặc điểm rung động VCM Voice Coil Motor Tần số cao Động cơ chính xác cao
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | 30 |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM chính xác cao Nam châm vĩnh viễn Động cơ mini Tiếng ồn thấp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học, thi |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ servo phẳng mini công suất cao VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, rô bốt, UAV, máy thở y tế, in 3D, kính hiển vi, nội soi |
| Loại: | động cơ servo |
Mô-đun động cơ cuộn âm thanh nhẹ VCM phản ứng cao mà không có hiệu ứng cogging
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ hiệu suất cao điện VCM Long Life High Efficiency Motor
| Bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| lực lượng đỉnh cao: | 15N |
| Đời sống: | dài |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM độ chính xác cao với tiếng ồn thấp cho hệ thống quang học
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| ồn: | Mức thấp |
| Trọng lượng: | 20g |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM tốc độ cao cho Máy photolithography trong sản xuất bán dẫn
| Tổng số hành trình: | 25mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 35g |
| điện áp tối đa: | 26,5V |
Độ nhạy cao hoàn toàn nhà Voice Coil Actuator Trọng lượng nhẹ VCM Voice Coil Motor
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100 triệu lần |
| Số lô: | YET-YQDJ64 |

