Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ cuộn cuộn giọng nói Vcm tốc độ cao
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
Hợp kim nhôm hoàn toàn bao bọc Voice Coil Actuator 50mm Lead Wire VCM Motor
| Material: | Aluminum Alloy |
|---|---|
| Rated Speed: | 100HZ(RPM) |
| Stroke Length: | 7.5mm |
VCAB Series Linear Voice Coil High Force Output VCM Low Noise Motor hiệu suất cao
| Current Range: | 4.2A |
|---|---|
| Repeatability: | High |
| Rated Power: | 2500N |
Động cơ lõi rỗng chính xác cao VCM Miniature Linear Actuator cho camera điện thoại di động
| Vật liệu vỏ động cơ: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy lõi rỗng |
| Tổng số hành trình: | 20 mm |
tiếng ồn thấp Đèn VCAR series Voice Coil Motors For The Semiconductor Industry
| Đột quỵ: | Đẹp |
|---|---|
| Loại cuộn dây: | nhiều lớp |
| Nghị quyết: | Cao |
High Precision Micro Voice Coil Motor For Testing Equipment
| Tổng số đột quỵ: | 6.2mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0015-0062-00A |
| Lực cao nhất: | 15N |
11V 90° Động cơ trọng lượng nhẹ xoay động cơ cuộn giọng nói để điều khiển chính xác
| Trọng lượng: | 18g |
|---|---|
| Chiều dài: | 70mm |
| Điện áp: | 11V |
Động cơ cuộn dây quay chính xác Micro Linear Actuator cho thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, nền tảng rung động và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn giọng nói hình chữ nhật tần số cao để sử dụng trong thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy động cơ nam châm vĩnh cửu vi mô tuyến tính tích hợp trong trục động cơ cuộn âm thanh cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

