Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM phản ứng cao Độ chính xác định vị cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Điện áp: | DC |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM vuông chính xác cao trong thiết bị âm thanh di động
| Loại lắp đặt: | sườn |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc đen |
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM có tuổi thọ dài và tiếng ồn thấp cho tự động hóa công nghiệp
| Kích thước: | nhỏ bé |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7,9g |
| ồn: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây giọng nói hình trụ VCM tăng tốc cao để thao tác trong bán dẫn
| Kích thước tổng thể: | 200*400*404mm |
|---|---|
| Sức mạnh định mức: | 18W |
| đặc tính: | gia tốc cao |
Động cơ VCM hình trụ VCM Voice Coil Động cơ động cơ động cơ tốc độ cao Tiếng ồn thấp
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | 30 |
Industrial Robot Module VCM Voice Coil Motor Voice Coil Motor tốc độ cao
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế. |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
Động cơ cuộn âm thanh VCM có độ phân giải thấp Động cơ cuộn âm thanh hình trụ với cánh tay robot
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Tiếng ồn thấp Rotary Voice Coil 32° Stroke Rotating Motor VCM 0.22N.M Động lực tối đa
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,12Nm |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
Động cơ Vcm Voice Coil đa lớp tần số cao độ tin cậy cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Lực lượng: | Cao |
| Hiện tại: | Mức thấp |
Động cơ VCM xoay hỗn hợp nhôm 0.12N-M
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 50*50*50mm |
| Mô men xoắn cực đại: | 0,22Nm |

