Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động tác viên hiệu suất cao Động tác viên cuộn dây giọng nói tiên tiến Cấu trúc đơn giản
| Material: | Aluminum Alloy |
|---|---|
| Actuator Constant: | 2.6N/W |
| Name: | High Performance Actuator |
High Frequency VCAR Series Voice Coil Motors For Medical Imaging
| Tổng số đột quỵ: | 56.3mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0087-0563-00A |
| Lực cao nhất: | 87N |
High Speed VCAR Voice Coil Motors For Semiconductor Inspection Applications
| Kích thước tổng thể: | 200*400*404mm |
|---|---|
| đặc tính: | gia tốc cao |
| Màu sắc: | Màu xám bạc |
High Precision VCAR Series Voice Coil Motors For Automation Equipment
| Tổng số đột quỵ: | 11,2mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0262-0112-00A |
| Lực cao nhất: | 262N |
High Precision Micro VCAR Series Voice Coil Motors For Medical Devices
| Bảo vệ tính năng: | Hoàn toàn kín |
|---|---|
| Gia tốc: | Cao |
| Định vị chính xác: | Cao |
Simple Voice Coil Actuator Flat Miniature Linear Motors cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Tốc độ tăng tốc cao Động cơ dây chuyền giọng nói nhỏ gọn Động cơ điều khiển trực tiếp với bộ điều khiển
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây âm thanh ồn thấp cho máy phân phối Động cơ gia tốc cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói tuyến tính nhỏ độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói đột quỵ ngắn (Short Stroke Voice Coil Motor Modules)
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

