Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high precision linear voice coil motor ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính chính xác vị trí cao cho các hệ thống chọn và đặt
| Mức tiếng ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Khả năng tải: | Cao |
| dải điện áp: | 24.3V |
2500N Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính tiêu thụ điện năng thấp Động động từ tính cuộn dây âm thanh
| Voltage Range: | 5.4V |
|---|---|
| Stroke Length: | 3mm |
| Current Range: | 1.2A |
Tần số cao Loudness VCAB Series Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính cho thiết bị kiểm tra chính xác
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng: | 177g |
Micro Magnetic Actuator Linear Voice Coil Motor Module cho Máy cắt laser tấm mỏng
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Số mô hình: | VCAH0040-0240-00A |
| Tổng số hành trình: | 24mm |
Bộ truyền động cuộn dây âm thanh tuyến tính hiệu suất cao Hiah cho các tác vụ chính xác trong tự động hóa công nghiệp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0105-0164-00A |
| Trọng lượng (g): | 150 |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng tính ổn định cao cho hệ thống lấy nét tự động camera tốc độ cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0040-00A |
| Trọng lượng (g): | 46,5 |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói tuyến tính nhỏ độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ điện DC kiểu phẳng
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, Đồ gia dụng, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, máy nội soi, quang h |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
Động cơ cuộn dây giọng nói tần số cao Nền tảng tuyến tính vi mô cho hệ thống lấy nét tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây âm thanh đường nét tốc độ cao
| Positioning Accuracy: | High |
|---|---|
| Force: | High |
| Lifetime: | Long |

