Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high precision linear voice coil motor ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính đáp ứng tần số cao cho sản xuất điện tử 3C
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng (g): | 177 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính phản ứng cao 24V cho lắp ráp điện tử 3C
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0033-0099-00A |
| Trọng lượng (g): | 5,87 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính ổn định cao với tiếng ồn thấp cho máy quét y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng (g): | 177 |
Phản ứng tần số cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính mà không có hiệu ứng cogging cho điều khiển van
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
|---|---|
| Chuyển đổi: | chải |
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0015-0062-00A |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính tần số cao với trục cho hệ thống quang học
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Định vị chính xác cao Động cơ cuộn cuộn giọng quay phản ứng cao cho quét quang học
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Ứng dụng: | sản phẩm tự động |
| Điện áp: | 6.7V |
Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính tốc độ cao Động cơ tuyến tính chính xác cao
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
|---|---|
| độ chính xác định vị: | Cao |
| chiều dài hành trình: | 12mm |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 19mm Động cơ DC 29V chính xác cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Phạm vi hiện tại: | 4.9A |
| Nghị quyết: | Cao |
Máy vận hành cuộn dây chuyền tuyến tính có sức mạnh cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Khả năng tải: | Cao |
| tuyến tính: | Cao |
XY động cơ nam châm vĩnh viễn động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

