Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high precision linear voice coil motor ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Động cơ VCM Voice Coil có độ phân giải cao với định vị chính xác cho các thiết bị y tế
| Đột quỵ: | 6,4mm |
|---|---|
| Kích thước: | nhỏ bé |
| Nghị quyết: | Cao |
Động cơ cuộn xoắn cao Rotary Voice Mini Động cơ điện từ cho bộ điều khiển chuyến bay
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, người máy, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính qua |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao VCM 54g xoay với độ chính xác 0,05mm
| Đời sống: | 10000 giờ |
|---|---|
| Kích thước: | 50*50*50mm |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Máy vận hành dây chuyền giọng nói tuyến tính tốc độ cao cho hệ thống lấy nét tự động ống kính quang học
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0436-0187-00A |
| Trọng lượng (g): | 648 |
Động cơ cuộn dây giọng nói xoay nhỏ chính xác cao cho gương Thiết kế tiếng ồn thấp
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VARS0706-014-00A |
| Mô men xoắn cực đại: | 7.1N.m |
7.2mm Full House Voice Coil Actuator Đường dây dẫn đường dây dẫn đường dẫn động động cơ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 12 tác động có khả năng lặp lại cao Máy điều khiển cuộn dây giọng nói vi mô
| Speed Range: | High Speed |
|---|---|
| Linearity: | High |
| Load Capacity: | High |
Micro Linear Voice Coil Motor Drive Shaft Actuator cho Cnc hàn Robot cánh tay cắt laser
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Chuyển đổi: | chải |
| Số mô hình: | VCAB0022-0448-00A |
Micro Cylindrical động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính cho các giai đoạn vibrating kính hiển vi
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 45.2g |
| Số mô hình: | VCAR0087-0062-00A |
Ngành công nghiệp bán dẫn đạt được máy điều khiển cuộn dây giọng nói tuyến tính vi mô chính xác cao
| Mô hình sản phẩm: | VCAP0020-0068-00A |
|---|---|
| lực liên tục: | 5,3N |
| Trọng lượng: | Ánh sáng |

