Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high precision linear voice coil motor ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Động cơ VCM Voice Coil tốc độ cao Động cơ không lõi nhỏ có độ tin cậy cao
| Điện áp: | 44,9V |
|---|---|
| Hiện tại: | Mức thấp |
| Chi phí: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 2500N 6.2mm Stroke Length Động cơ DC tuyến tính
| lực lượng đầu ra: | Cao |
|---|---|
| Nghị quyết: | Cao |
| Sức mạnh định số: | 2500N |
74mm chiều rộng tốc độ cao rung động phẳng động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính cho công cụ máy CNC 12.3N lực liên tục
| Warranty: | 3months-1year |
|---|---|
| Model Number: | VCAP0030-0200-00A |
| Continuous Force: | 12.3N |
Động cơ cuộn dây âm thanh tần số cao chính xác cao với vòng bi để vận hành van
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Tần số: | 50/60hz |
Mô-đun động cơ cuộn dây âm thanh tần số phản hồi cao với trục cho lĩnh vực công nghiệp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây xoay cao tần số tốc độ cao để lấy nét laser
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,1Nm |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM vuông chính xác cao trong thiết bị âm thanh di động
| Loại lắp đặt: | sườn |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc đen |
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
Máy vận hành cuộn dây quay cao độ chính xác 20 ° Động cuộn dây
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2W |
| mô-men xoắn: | 0.77N.m |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính ổn định Động cơ vi điện dao động cho bộ thu thập dữ liệu Inverter
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, rô bốt, UAV, máy thở y tế, in 3D, kính hiển vi, nội soi |
| Loại: | động cơ servo |
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói quay vi mô có độ chính xác cao cho các ứng dụng quang học
| Cân nặng: | 225,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 115mm |
| Điện áp: | 52,4V |

