Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ high precision linear voice coil motor ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây quay chính xác Micro Linear Actuator cho thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, nền tảng rung động và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng quay định vị vi mô độ chính xác cao cho cánh tay robot
| Cân nặng: | 21,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 60mm |
| Điện áp: | 15,5V |
Kiểm tra độ chính xác Động cơ cuộn dây âm thanh tần số cao loại ổ cắm
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
|---|---|
| Connector: | Molex |
| Resolution: | Hight |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM chính xác cao cho các ứng dụng kiểm tra 3D
| Tổng số đột quỵ: | 6,4mm |
|---|---|
| người mẫu: | VCAR0007-0064-00A |
| Lực cao nhất: | 7,8N |
Stroke Length 75mm Động cơ tuyến tính Actuator Alloy nhôm Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính
| Current: | 4A |
|---|---|
| Weight: | Low |
| Stroke Length: | 75mm |
4.9A Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính hiện tại tốc độ cao Máy vận hành tuyến tính nhỏ gọn
| Peak force: | 65N |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Type: | Rectangular Type Actuator |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính phản ứng cao cho kiểm tra wafer bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0075-00A |
| Trọng lượng (g): | 38,6 |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói Vcm tốc độ cao
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
Thời gian phản hồi ngắn Mô-đun động cơ cuộn dây giọng nói Giai đoạn định vị tuyến tính chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn cuộn giọng quay chính xác vị trí cao cho sản xuất bán dẫn
| tên: | Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| ồn: | Mức thấp |

