Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói tần số cao Nền tảng tuyến tính vi mô cho hệ thống lấy nét tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Giai đoạn động cơ cuộn giọng nói tần số cao Giai đoạn quang động động cơ DC tốc độ thấp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, rô-bốt, UAV, máy thở y tế, quang học, in 3D, kính hiển vi |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn cao hiệu suất động cơ cuộn dây xoắn ốc động lực cho chất bán dẫn
| Sức mạnh: | 2W |
|---|---|
| Điện áp: | 15,5V |
| tên: | Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói |
0.22N.M Động lực đỉnh Rotary Voice Coil 0.05mm Accuracy Voice Coil Actuator
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,12Nm |
|---|---|
| Độ chính xác: | 0,05mm |
| ồn: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây quay tốc độ cao, mô-men xoắn đỉnh 0,22N.M cho ngành công nghiệp bán dẫn
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Độ chính xác: | 0,05mm |
| tên: | Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói |
Động cơ cuộn cuộn giọng quay chính xác vị trí cao cho sản xuất bán dẫn
| tên: | Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| ồn: | Mức thấp |
Phản ứng tần số cao Rotary Voice Coil Actuator 0.84N.M Rotary Moving Coil Actuator
| Độ chính xác: | 0,05mm |
|---|---|
| Điện áp: | 6.3V |
| Loại: | động cơ quay |
0.84N.M Động cơ cuộn dây âm thanh hình chữ nhật mô-tô cho công nghệ laser
| Đời sống: | ≥10000h |
|---|---|
| Điện áp: | 6.3V |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói quay vi mô có độ chính xác cao cho các ứng dụng quang học
| Cân nặng: | 225,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 115mm |
| Điện áp: | 52,4V |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng quay định vị vi mô độ chính xác cao cho cánh tay robot
| Cân nặng: | 21,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 60mm |
| Điện áp: | 15,5V |

