Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ VCM hình trụ VCM Voice Coil Động cơ động cơ động cơ tốc độ cao Tiếng ồn thấp
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | 30 |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM độ chính xác cao với tiếng ồn thấp cho hệ thống quang học
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| ồn: | Mức thấp |
| Trọng lượng: | 20g |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM tốc độ cao cho Máy photolithography trong sản xuất bán dẫn
| Tổng số hành trình: | 25mm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 35g |
| điện áp tối đa: | 26,5V |
Hệ thống tự động hóa VCM Voice Coil Motor Micro Motor For Transportation System
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM trọng lượng nhẹ chính xác cao cho lĩnh vực hàng không
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ servo phẳng mini công suất cao VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, rô bốt, UAV, máy thở y tế, in 3D, kính hiển vi, nội soi |
| Loại: | động cơ servo |
Động cơ hô hấp Động cơ phản hồi cảm giác 2.5A VCM Voice Coil Actuator
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ phân giải cao với sức mạnh đầu ra cao cho ngành công nghiệp tự động hóa
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | High |
| Repeatability: | High |
Động cơ VCAP Động cơ dây chuyền Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động lực Động cơ Động cơ Động lực Động cơ Động cơ Động cơ Động cơ Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Động lực Đ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói hình trụ VCM tăng tốc cao để thao tác trong bán dẫn
| Kích thước tổng thể: | 200*400*404mm |
|---|---|
| Sức mạnh định mức: | 18W |
| đặc tính: | gia tốc cao |

