Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng quay VARS cao độ chính xác cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ dây chuyền chính xác cao Động cơ dây chuyền hình chữ nhật Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Tần số: | 50 |
Thiết bị truyền động cuộn dây tuyến tính loại phẳng chuyển động XY Bộ truyền động cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ ồn thấp
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
Động cơ cuộn dây giọng nói siêu chính xác Micro VCAR Series cho các thiết bị y tế
| Bảo vệ tính năng: | Hoàn toàn kín |
|---|---|
| Gia tốc: | Cao |
| Định vị chính xác: | Cao |
Động cơ cuộn dây âm thanh ồn thấp cho máy phân phối Động cơ gia tốc cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn micro Voice chính xác cao cho thiết bị thử nghiệm
| Tổng số đột quỵ: | 6.2mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0015-0062-00A |
| Lực cao nhất: | 15N |
436N Máy vận hành cuộn dây cuộn dây giọng nói tốc độ cao cho động cơ cuộn dây cuộn dây giọng nói mã hóa
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, rô-bốt, UAV, máy thở y tế, quang học, in 3D, kính hiển vi |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
Động cơ VCM xoay hỗn hợp nhôm 0.12N-M
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 50*50*50mm |
| Mô men xoắn cực đại: | 0,22Nm |
Phản ứng tần số cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn
| Độ chính xác: | 0,05mm |
|---|---|
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
| Sức mạnh: | 6W |
11V 90° Động cơ trọng lượng nhẹ xoay động cơ cuộn giọng nói để điều khiển chính xác
| Trọng lượng: | 18g |
|---|---|
| Chiều dài: | 70mm |
| Điện áp: | 11V |

