Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
tiếng ồn thấp Đèn VCAR series Voice Coil Motors For The Semiconductor Industry
| Đột quỵ: | Đẹp |
|---|---|
| Loại cuộn dây: | nhiều lớp |
| Nghị quyết: | Cao |
Động cơ cuộn dây giọng nói Micro VCM tốc độ cao cho hệ thống quang kiểm tra 3D
| Tổng số đột quỵ: | 4mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0044-0040-00A |
| Lực cao nhất: | 44N |
Độ nhạy cao hoàn toàn nhà Voice Coil Actuator Trọng lượng nhẹ VCM Voice Coil Motor
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100 triệu lần |
| Số lô: | YET-YQDJ64 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính độ chính xác cao VCAB Series cho hoạt động âm thanh thấp và trơn tru
| Load Capacity: | High |
|---|---|
| Voltage Range: | 28V |
| Linearity: | High |
Thiết kế mới Voice Coil Micro Motor Movement High Frequency Motor
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học, thi |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM chính xác cao cho các ứng dụng kiểm tra 3D
| Tổng số đột quỵ: | 6,4mm |
|---|---|
| người mẫu: | VCAR0007-0064-00A |
| Lực cao nhất: | 7,8N |
Động cơ cuộn dây giọng nói tốc độ cao Cơ chế cho ăn linh hoạt Động cơ rung
| Temperature: | High Temperature |
|---|---|
| Motor Type: | Vibration Motors |
| Material: | High Quality Material |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCAR tốc độ cao cho các ứng dụng kiểm tra bán dẫn
| Kích thước tổng thể: | 200*400*404mm |
|---|---|
| đặc tính: | gia tốc cao |
| Màu sắc: | Màu xám bạc |
Phản ứng tần số cao Máy điều khiển công suất cao Máy cuộn dây giọng nói tuổi thọ dài 15N Lực đỉnh
| Name: | High Performance Actuator |
|---|---|
| Weight: | Light |
| Đời sống: | dài |
294N 50mm đột quỵ từ tính động cơ giọng nói cuộn động cơ tăng tốc cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

