Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Simple Voice Coil Actuator Flat Miniature Linear Motors cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Tiếng ồn thấp Rotary Voice Coil 32° Stroke Rotating Motor VCM 0.22N.M Động lực tối đa
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,12Nm |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói tuyến tính nhỏ độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây âm thanh dao động tần số cao cho thiết bị âm thanh
| đóng gói: | trong thùng |
|---|---|
| vật liệu nam châm: | neođim |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Động cơ cuộn dây quay 0.22N.m Động cơ cuộn dây quay quay cho công nghiệp
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 15,5V |
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
Aluminium hợp kim Rotary Voice Coil Motor Độ chính xác định vị cao VCM Motor 52V Rotary
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| mô-men xoắn: | 7.1N.m |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao VCM 54g xoay với độ chính xác 0,05mm
| Đời sống: | 10000 giờ |
|---|---|
| Kích thước: | 50*50*50mm |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn tốc độ cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy động cơ nam châm vĩnh cửu vi mô tuyến tính tích hợp trong trục động cơ cuộn âm thanh cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
0.22N.M Động lực đỉnh Rotary Voice Coil 0.05mm Accuracy Voice Coil Actuator
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,12Nm |
|---|---|
| Độ chính xác: | 0,05mm |
| ồn: | Mức thấp |

