Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ điện từ nhỏ, dây chuyền dây chuyền trực tuyến, độ chính xác định vị cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
0.84N.M Động cơ cuộn dây âm thanh hình chữ nhật mô-tô cho công nghệ laser
| Đời sống: | ≥10000h |
|---|---|
| Điện áp: | 6.3V |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Động cơ cuộn dây quay chính xác Micro Linear Actuator cho thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, nền tảng rung động và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói quay vi mô có độ chính xác cao cho các ứng dụng quang học
| Cân nặng: | 225,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 115mm |
| Điện áp: | 52,4V |
Hợp kim nhôm hoàn toàn bao bọc Voice Coil Actuator 50mm Lead Wire VCM Motor
| Material: | Aluminum Alloy |
|---|---|
| Rated Speed: | 100HZ(RPM) |
| Stroke Length: | 7.5mm |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng quay định vị vi mô độ chính xác cao cho cánh tay robot
| Cân nặng: | 21,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 60mm |
| Điện áp: | 15,5V |
Mô-đun động cơ cuộn dây giọng nói phản ứng ngắn Không có hiệu ứng coagulation Mô-đun động cơ VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
VCAB Series Linear Voice Coil High Force Output VCM Low Noise Motor hiệu suất cao
| Current Range: | 4.2A |
|---|---|
| Repeatability: | High |
| Rated Power: | 2500N |
Phản ứng tần số cao Rotary Voice Coil Actuator 0.84N.M Rotary Moving Coil Actuator
| Độ chính xác: | 0,05mm |
|---|---|
| Điện áp: | 6.3V |
| Loại: | động cơ quay |
11.5V hít thở chính xác hiệu suất cao Actuator Voice Coil Motor
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Số lô: | YET-YQDJ62 |

