Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Tiếng ồn thấp Máy vận hành hiệu suất cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính cho sơ cứu y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, người máy, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học |
| Loại: | động cơ servo |
2500N Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 12mm Stroke Động cơ tuyến tính nhỏ 24v Trọng lượng nhẹ
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Tốc độ định số: | 100HZ(vòng/phút) |
Động cơ cuộn dây chuyển động nhẹ hơn Voice Coil Direct Drive Motor cho điều khiển gương nhanh
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, bệ rung và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn giọng quay tần số cao trọng lượng nhẹ để xử lý Máy điều khiển
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng quay 90 độ chính xác cao cho hệ thống quét
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Số mô hình: | VARS0017-090-00A |
| Tốc độ: | Tốc độ thay đổi |
4.9A Động cơ cuộn dây giọng không sắt nhỏ VCM Actuator Đặc điểm lực tốt
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ DC chính xác cao, động cơ cuộn âm thanh cho hệ thống bộ phận cơ khí
| Cách sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
|---|---|
| Kiểu: | động cơ siêu nhỏ |
| Mô -men xoắn: | yêu cầu |
Máy động cơ VCM dây chuyền giọng nói tần số cao được sử dụng cho robot tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói tần số cao VCAR Series cho hình ảnh y tế
| Tổng số đột quỵ: | 56.3mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0087-0563-00A |
| Lực cao nhất: | 87N |
Động tác viên hiệu suất cao Động tác viên cuộn dây giọng nói tiên tiến Cấu trúc đơn giản
| Material: | Aluminum Alloy |
|---|---|
| Actuator Constant: | 2.6N/W |
| Name: | High Performance Actuator |

