Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ vcm voice coil ] trận đấu 112 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói VCAR cao độ chính xác cho thiết bị tự động hóa
| Tổng số đột quỵ: | 11,2mm |
|---|---|
| Người mẫu: | VCAR0262-0112-00A |
| Lực cao nhất: | 262N |
Động cơ cuộn dây âm thanh độ chính xác cao 0,05mm Dc Động cơ tuyến tính cho tự động hóa công nghiệp
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
| Name: | Linear Motor Actuator |
Mô-đun động cơ cuộn âm thanh nhẹ VCM phản ứng cao mà không có hiệu ứng cogging
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn giọng nói hình chữ nhật tần số cao để sử dụng trong thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy vận hành tuyến tính cuộn âm thanh thu nhỏ cho động cơ nam châm vĩnh cửu cho máy in 3D
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy động cơ điện tuyến tính từ tính Động cơ cuộn âm thanh VCM Động cơ tuyến tính tần số cao
| Điện áp (v): | 44,9 |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | TBD |
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện |
Phản ứng cao Máy điều khiển hiệu suất cao Máy điều khiển giọng nói nhẹ Dự án y sinh
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói hình trụ DC thu nhỏ phản ứng tần số cao cho hệ thống quang học
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ xoắn ốc giọng chính xác cao Động cơ rung động cho hệ thống định vị tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói đột quỵ ngắn (Short Stroke Voice Coil Motor Modules)
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

