Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ robot direct drive linear motor ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Phản ứng tần số cao 6.9A VCM Voice Coil Motor Micro Direct Drive Motor
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Dự án quang học, Thiết bị laser, Chất bán dẫn |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ rung tỏa tần số cao 25V cho robot nội soi
| Loại động cơ: | Động cơ rung |
|---|---|
| Lực cao nhất: | 20,5N |
| Kích cỡ: | 10mm x 10mm x 3mm |
74mm chiều rộng tốc độ cao rung động phẳng động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính cho công cụ máy CNC 12.3N lực liên tục
| Warranty: | 3months-1year |
|---|---|
| Model Number: | VCAP0030-0200-00A |
| Continuous Force: | 12.3N |
Máy động cơ VCM dây chuyền giọng nói tần số cao được sử dụng cho robot tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Chất lượng tốt cao độ chính xác cao Voice Coil Motor tùy chỉnh chuyên nghiệp
| Batch Number: | YET-YQDJ13 |
|---|---|
| Cost: | Low |
| Force: | High |
SUPT Motion Voice Coil Motor Actuator TBD Micro Voice Coil Actuator
| Điện áp (v): | 26,9 |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | TBD |
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
Tần số cao Loudness VCAB Series Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính cho thiết bị kiểm tra chính xác
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng: | 177g |
294N 50mm đột quỵ từ tính động cơ giọng nói cuộn động cơ tăng tốc cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ điện gia tốc cao Động cơ cuộn dây di chuyển khối lượng nhỏ Tiểu loại phẳng
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ điện dẫn điện thấp Động cơ dẫn điện tuyến tính Động cơ cuộn dây giọng nói phản ứng cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

