Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ robot direct drive linear motor ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Bộ truyền động cuộn dây âm thanh tuyến tính phản hồi nhanh, nhỏ gọn cho Tự động hóa và Robot
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0436-0187-00A |
| Trọng lượng (g): | 648 |
Bộ truyền động cuộn dây âm thanh tuyến tính hiệu suất cao Hiah cho các tác vụ chính xác trong tự động hóa công nghiệp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0105-0164-00A |
| Trọng lượng (g): | 150 |
High Precision High Response Linear Voice Coil Motor For Automation Semiconductor
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0059-00A |
| Trọng lượng (g): | 43 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính phản ứng cao cho kiểm tra wafer bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0044-0075-00A |
| Trọng lượng (g): | 38,6 |
2.6N Động lực hiệu suất cao Động lực tốc độ cao với các thông số điều khiển tiên tiến
| Speed: | High Speed (rpm) |
|---|---|
| Resistance: | DC |
| Actuator Constant: | 2.6N/W |

