Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ robot direct drive linear motor ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Tiếng ồn thấp Máy vận hành hiệu suất cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính cho sơ cứu y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, người máy, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học |
| Loại: | động cơ servo |
Động cơ cuộn dây âm thanh phản ứng tần số cao VCM cho điều khiển van
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ xoắn ốc giọng chính xác cao Động cơ rung động cho hệ thống định vị tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói hình trụ DC thu nhỏ phản ứng tần số cao cho hệ thống quang học
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
|---|---|
| Số mô hình: | VARS0706-014-00A |
| Hành trình tối đa (mm): | 14 |
Mô-đun Động cơ Cuộn dây Lồng tiếng Tốc độ Cao Micro cho Quét và Lấy nét Kính hiển vi
| Tốc độ (RPM): | Tốc độ cao |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Giao thức truyền thông: | Modbus, Profibus, Profinet |
Máy điều khiển động cơ cuộn dây giọng nói Micro VCM phản ứng cao cho nền tảng kính hiển vi rung
| Loại: | động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VCAR0014-0250-00A |
| lực lượng đỉnh cao: | 14N |
Động cơ rung siêu linh hoạt cho hệ thống truyền tải và cung cấp tần số cao
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Mô hình: | VCAZ0010-0020-00A |
| Số cực: | 10 |
Động cơ lõi rỗng chính xác cao VCM Miniature Linear Actuator cho camera điện thoại di động
| Vật liệu vỏ động cơ: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy lõi rỗng |
| Tổng số hành trình: | 20 mm |
Động cơ cuộn xoắn cao Rotary Voice Mini Động cơ điện từ cho bộ điều khiển chuyến bay
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, người máy, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính qua |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

