Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ robot direct drive linear motor ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Simple Voice Coil Actuator Flat Miniature Linear Motors cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ tuyến tính tốc độ cao cho gương hai chiều Động cơ truyền động tuyến tính nhỏ
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Giai đoạn động cơ cuộn giọng nói tần số cao Giai đoạn quang động động cơ DC tốc độ thấp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, rô-bốt, UAV, máy thở y tế, quang học, in 3D, kính hiển vi |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ động cơ tuyến tính lực lớn 10mm Stroke Thiết kế mô-đun Động cơ cuộn dây giọng nói hình chữ nhật
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ tuyến tính lực đẩy cao Động cơ cuộn dây âm thanh hình chữ nhật cho ngành công nghiệp công cụ máy vi tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy vận hành động cơ tuyến hình chữ nhật chính xác cao tốc cho robot công nghiệp
| Số mô hình: | VCAS0013-0343-00A |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
Thẻ điều khiển lái xe động cơ tuyến tính COPLEY lái xe không bàn chải cho phản ứng cao và tăng tốc cao
| Thông số kỹ thuật: | XTL-230-18 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 35g |
| Kích thước tổng thể: | 200*400*602mm |
Động cơ tuyến tính trọng lượng nhẹ Máy vận hành động cơ tuyến tính tốc độ cao Máy điện tuyến tính tần số cao
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| lực lượng đỉnh cao: | 2.1N |
| Số lô: | YET-YQDJ23 |
Động cơ cuộn giọng nói hình chữ nhật tần số cao để sử dụng trong thiết bị tự động hóa
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ tuyến tính servo tăng tốc cao Máy điều khiển chuyển động tuyến tính không sắt
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |

