Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ robot direct drive linear motor ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Hệ thống tự động hóa VCM Voice Coil Motor Micro Motor For Transportation System
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
Mô-đun động cơ cuộn dây giọng nói chính xác cao vòng lặp kín cuộn dây giọng nói giai đoạn tuyến tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây âm thanh tần số cao tùy chỉnh với Động cơ dây chuyền âm thanh dây chuyền tuyến tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Mini Voice Coil Linear Actuator Động cơ hình chữ nhật X-Y axis Movements For The Semiconductor
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói đột quỵ ngắn (Short Stroke Voice Coil Motor Modules)
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây âm thanh tần số cao chính xác cao với vòng bi để vận hành van
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Tần số: | 50/60hz |
Động cơ cuộn dây giọng quay 90 độ chính xác cao cho hệ thống quét
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Số mô hình: | VARS0017-090-00A |
| Tốc độ: | Tốc độ thay đổi |
Động cơ hô hấp Động cơ phản hồi cảm giác 2.5A VCM Voice Coil Actuator
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM chính xác cao cho các ứng dụng kiểm tra 3D
| Tổng số đột quỵ: | 6,4mm |
|---|---|
| người mẫu: | VCAR0007-0064-00A |
| Lực cao nhất: | 7,8N |
Micro Linear Voice Coil Motor Drive Shaft Actuator cho Cnc hàn Robot cánh tay cắt laser
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Chuyển đổi: | chải |
| Số mô hình: | VCAB0022-0448-00A |

