Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ robot direct drive linear motor ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói gia tốc cao Máy điều khiển tuyến tính điện cực nhỏ cho máy bơm y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học, Thiết bị laser |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói tần số cao Nền tảng tuyến tính vi mô cho hệ thống lấy nét tự động
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ DC chính xác cao, động cơ cuộn âm thanh cho hệ thống bộ phận cơ khí
| Cách sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
|---|---|
| Kiểu: | động cơ siêu nhỏ |
| Mô -men xoắn: | yêu cầu |
Động cơ cuộn dây âm thanh du lịch 6mm Động cơ ổ nam châm chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Dự án quang học, Thiết bị laser, Chất bán dẫn |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng quay định vị vi mô độ chính xác cao cho cánh tay robot
| Cân nặng: | 21,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 60mm |
| Điện áp: | 15,5V |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói tuyến tính nhỏ độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn âm thanh VCM có độ phân giải thấp Động cơ cuộn âm thanh hình trụ với cánh tay robot
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Thời gian phản hồi ngắn Mô-đun động cơ cuộn dây giọng nói Giai đoạn định vị tuyến tính chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy vận hành tuyến tính động cơ cuộn giọng hoàn toàn khép kín cho thiết bị bán dẫn
| Lực lượng liên tục: | 4.2N |
|---|---|
| điện áp tối đa: | 26,6V |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
Mô-đun Động cơ Cuộn dây bằng Giọng nói 48V Độ chính xác cao với Thiết kế Hoàn toàn Kín cho Ngành Robot
| Giao thức truyền thông: | Modbus, Profibus, Profinet |
|---|---|
| Sự thi công: | Nam châm vĩnh cửu |
| Phạm vi năng lượng: | 66W |

