Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Trọng lượng nhẹ Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính VCAP Động cơ tuyến tính nhỏ tăng tốc cao
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 26W |
| Số lô: | YET-YQDJ58 |
Tiếng ồn thấp Máy vận hành hiệu suất cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính cho sơ cứu y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, người máy, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học |
| Loại: | động cơ servo |
Low Noise Voice Coil Linear Actuator Độ chính xác cao Micro Voice Coil Actuator
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
|---|---|
| Weight: | Light |
| Lifetime: | Long |
Low Noise Compact Voice Coil Linear Actuator Máy vận hành miniature Voice Coil
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
| Size: | Compact |
Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính tốc độ cao Động cơ tuyến tính chính xác cao
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
|---|---|
| độ chính xác định vị: | Cao |
| chiều dài hành trình: | 12mm |
Độ chính xác định vị cao Đường dây chuyền giọng nói Đường dây chuyền giọng nói nhỏ gọn Động cơ
| Operating Temperature: | Wide |
|---|---|
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
| Stroke Length: | 4mm |
42.7 Phạm vi điện áp dây chuyền giọng nói tuyến tính Máy điều khiển dây chuyền tuyến tính chính xác cao
| Force Output: | High |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | High |
| Voltage Range: | 42.7 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ phân giải cao với trục cho tự động hóa công nghiệp
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
|---|---|
| Khả năng lặp lại: | Cao |
| Tốc độ định số: | 100HZ(vòng/phút) |
Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính độ chính xác cao Dài 20mm Động cơ cuộn dây âm thanh
| Protection: | IP67 |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Force: | High |
XY động cơ nam châm vĩnh viễn động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính độ chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

