Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Thiết bị thử nghiệm y tế Động cơ cuộn dây giọng nói tần số cao
| Sử dụng: | THUYỀN, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
6N Động cơ điện tuyến tính lực đỉnh Độ chính xác định vị cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| Name: | Linear Motor Actuator |
|---|---|
| Power Supply: | DC |
| Voltage: | 13V |
Stroke Length 75mm Động cơ tuyến tính Actuator Alloy nhôm Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính
| Current: | 4A |
|---|---|
| Weight: | Low |
| Stroke Length: | 75mm |
Công suất tải cao Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính Độ chính xác cao cho ngành công nghiệp tự động hóa
| Nghị quyết: | Cao |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Động cơ cuộn dây tuyến tính có trục |
| Sức mạnh định số: | 2500N |
Giai đoạn động cơ cuộn giọng nói tần số cao Giai đoạn quang động động cơ DC tốc độ thấp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, rô-bốt, UAV, máy thở y tế, quang học, in 3D, kính hiển vi |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ hô hấp Động cơ phản hồi cảm giác 2.5A VCM Voice Coil Actuator
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính nhẹ với độ tuyến tính cao với tiếng ồn thấp cho ngành công nghiệp tự động hóa
| Repeatability: | High |
|---|---|
| Voltage Range: | 24V |
| Speed Range: | High |
Động cơ cuộn dây lồng tiếng quay định vị vi mô độ chính xác cao cho cánh tay robot
| Cân nặng: | 21,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 60mm |
| Điện áp: | 15,5V |
Động cơ điện gia tốc cao Động cơ cuộn dây di chuyển khối lượng nhỏ Tiểu loại phẳng
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy vận hành dây chuyền giọng nói tuyến tính không ma sát cho các dụng cụ y tế chính xác
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0035-0105-00A |
| Trọng lượng (g): | 91 |

