Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
tiếng ồn thấp Đèn VCAR series Voice Coil Motors For The Semiconductor Industry
| Đột quỵ: | Đẹp |
|---|---|
| Loại cuộn dây: | nhiều lớp |
| Nghị quyết: | Cao |
Động cơ Vcm Voice Coil đa lớp tần số cao độ tin cậy cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Lực lượng: | Cao |
| Hiện tại: | Mức thấp |
Động cơ 50mm Stroke Linear Motor Actuator Độ chính xác vị trí cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| lực lượng đỉnh cao: | 2.1N |
|---|---|
| Khả năng lặp lại: | 0,05mm |
| chiều dài hành trình: | 50mm |
Động cơ cuộn dây âm thanh độ chính xác cao 0,05mm Dc Động cơ tuyến tính cho tự động hóa công nghiệp
| Protect Feature: | Totally Enclosed |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
| Name: | Linear Motor Actuator |
Động cơ cuộn dây giọng nói vi trụ tốc độ cao Động cơ động cơ động cơ trực tiếp được sử dụng trong robot
| Gói: | Bao bì các tông |
|---|---|
| Đột quỵ: | Đẹp |
| Hiện tại: | Mức thấp |
11V 90° Động cơ trọng lượng nhẹ xoay động cơ cuộn giọng nói để điều khiển chính xác
| Trọng lượng: | 18g |
|---|---|
| Chiều dài: | 70mm |
| Điện áp: | 11V |
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói quay vi mô có độ chính xác cao cho các ứng dụng quang học
| Cân nặng: | 225,5g |
|---|---|
| Chiều dài: | 115mm |
| Điện áp: | 52,4V |
Động cơ cuộn dây giọng nói hình trụ VCM tăng tốc cao để thao tác trong bán dẫn
| Kích thước tổng thể: | 200*400*404mm |
|---|---|
| Sức mạnh định mức: | 18W |
| đặc tính: | gia tốc cao |
Động cơ VCM hình trụ VCM Voice Coil Động cơ động cơ động cơ tốc độ cao Tiếng ồn thấp
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | 30 |
Động cơ cuộn dây chuyển động nhẹ hơn Voice Coil Direct Drive Motor cho điều khiển gương nhanh
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, y tế, chất bán dẫn, hàng không vũ trụ, điều khiển van, bệ rung và công ng |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

