Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Động cơ cuộn dây giọng nói được đặt đầy đủ với dây chì 39mm 26V Micro Voice Coil Actuator
| Weight: | Light |
|---|---|
| Lead Wire: | 38.9mm |
| Voltage: | 26V |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM có tuổi thọ dài và tiếng ồn thấp cho tự động hóa công nghiệp
| Kích thước: | nhỏ bé |
|---|---|
| Trọng lượng: | 7,9g |
| ồn: | Mức thấp |
Độ nhạy cao hoàn toàn nhà Voice Coil Actuator Trọng lượng nhẹ VCM Voice Coil Motor
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100 triệu lần |
| Số lô: | YET-YQDJ64 |
Động cơ DC chính xác cao, động cơ cuộn âm thanh cho hệ thống bộ phận cơ khí
| Cách sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
|---|---|
| Kiểu: | động cơ siêu nhỏ |
| Mô -men xoắn: | yêu cầu |
7.2mm Full House Voice Coil Actuator Đường dây dẫn đường dây dẫn đường dẫn động động cơ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy bơm y tế tuyến tính Micro Motor tần số cao
| Stroke Length: | 12mm |
|---|---|
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
| Weight: | Light |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 2500N 6.2mm Stroke Length Động cơ DC tuyến tính
| lực lượng đầu ra: | Cao |
|---|---|
| Nghị quyết: | Cao |
| Sức mạnh định số: | 2500N |
Mô-tơ điện đường thẳng có độ ồn thấp loại hình chữ nhật
| Stroke Length: | 34.3mm |
|---|---|
| Weight: | 40g |
| Speed: | Hight |
Kiểm tra độ chính xác Động cơ cuộn dây âm thanh tần số cao loại ổ cắm
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
|---|---|
| Connector: | Molex |
| Resolution: | Hight |
SUPT Motion Voice Coil Motor Actuator TBD Micro Voice Coil Actuator
| Điện áp (v): | 26,9 |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | TBD |
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Nội soi, Robot, Máy thở y tế |

