Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Động cơ dây chuyền chính xác cao Động cơ dây chuyền hình chữ nhật Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Tần số: | 50 |
Máy vận hành cuộn dây chuyền tuyến tính có sức mạnh cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Khả năng tải: | Cao |
| tuyến tính: | Cao |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 19mm Động cơ DC 29V chính xác cao
| độ chính xác định vị: | Cao |
|---|---|
| Phạm vi hiện tại: | 4.9A |
| Nghị quyết: | Cao |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ phân giải cao với sức mạnh đầu ra cao cho ngành công nghiệp tự động hóa
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | High |
| Repeatability: | High |
Tiếng ồn thấp Động cơ dây chuyền giọng nói tuyến tính chính xác cao Động cơ phẳng cho thiết bị bán dẫn
| Mức tiếng ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Từ khóa: | Động cơ điện DC |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
Động cơ cuộn dây quay 0.22N.m Động cơ cuộn dây quay quay cho công nghiệp
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Điện áp: | 15,5V |
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
Máy vận hành cuộn dây quay cao độ chính xác 20 ° Động cuộn dây
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2W |
| mô-men xoắn: | 0.77N.m |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính 12 tác động có khả năng lặp lại cao Máy điều khiển cuộn dây giọng nói vi mô
| Speed Range: | High Speed |
|---|---|
| Linearity: | High |
| Load Capacity: | High |
Máy vận hành động cơ tuyến tính tốc độ cao VCAS Series Low Noise Micro Voice Coil Actuator
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
|---|---|
| Stroke Length: | 34mm |
| Material: | Aluminum Alloy |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM phản ứng cao Độ chính xác định vị cao Động cơ cuộn dây giọng nói
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Điện áp: | DC |

