Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
42.7V Động cơ cuộn dây đường dây giọng nói VCAH Series Light Weight Linear Coil Actuator
| Current Range: | 4.2A |
|---|---|
| Rated Power: | 2500N |
| Product Type: | Linear Voice Coil Motor With Shaft |
Động cơ cuộn dây giọng nói VCM chính xác cao Nam châm vĩnh viễn Động cơ mini Tiếng ồn thấp
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học, ống kính quang học, thi |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Tiếng ồn thấp Mini Electric Motor Unit 12 Volt Electric Motor Trọng lượng nhẹ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Tiếng ồn thấp Rotary Voice Coil 32° Stroke Rotating Motor VCM 0.22N.M Động lực tối đa
| Tốc độ: | Tốc độ cao |
|---|---|
| Mô-men xoắn liên tục: | 0,12Nm |
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
Động cơ VCM Voice Coil có độ phân giải cao với định vị chính xác cho các thiết bị y tế
| Đột quỵ: | 6,4mm |
|---|---|
| Kích thước: | nhỏ bé |
| Nghị quyết: | Cao |
Động cơ cuộn dây xoắn ốc xoắn tốc độ cao Động cơ cuộn dây xoắn ốc VCM
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Aluminium hợp kim Rotary Voice Coil Motor Độ chính xác định vị cao VCM Motor 52V Rotary
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| mô-men xoắn: | 7.1N.m |
Động cơ cuộn dây quay tốc độ cao, mô-men xoắn đỉnh 0,22N.M cho ngành công nghiệp bán dẫn
| ồn: | Mức thấp |
|---|---|
| Độ chính xác: | 0,05mm |
| tên: | Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói |
Động cơ cuộn dây giọng quay tốc độ cao VCM 54g xoay với độ chính xác 0,05mm
| Đời sống: | 10000 giờ |
|---|---|
| Kích thước: | 50*50*50mm |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Động cơ cuộn dây âm thanh tần số cao tùy chỉnh với Động cơ dây chuyền âm thanh dây chuyền tuyến tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |

