Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Thời gian phản hồi ngắn Mô-đun động cơ cuộn dây giọng nói Giai đoạn định vị tuyến tính chính xác cao
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Máy động cơ nam châm vĩnh cửu vi mô tuyến tính tích hợp trong trục động cơ cuộn âm thanh cho ngành công nghiệp bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Zero Hysteresis Hollow Core Motor Reciprocating Voice Coil Motor cho hàng không vũ trụ
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Loại: | Động cơ đồng bộ |
| Tần số: | 50 |
Động cơ động cơ trực tuyến hình chữ nhật 11V Động cơ trực tuyến cuộn giọng nói trọng lượng thấp
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Name: | Linear Motor Actuator |
| Stroke Length: | 50mm |
0.84N.M Động cơ cuộn dây âm thanh hình chữ nhật mô-tô cho công nghệ laser
| Đời sống: | ≥10000h |
|---|---|
| Điện áp: | 6.3V |
| Độ chính xác: | 0,05mm |
Động cơ cuộn dây giọng nói xoay nhỏ chính xác cao cho gương Thiết kế tiếng ồn thấp
| Tính năng bảo vệ: | Hoàn toàn kèm theo |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | VARS0706-014-00A |
| Mô men xoắn cực đại: | 7.1N.m |
11.5V hít thở chính xác hiệu suất cao Actuator Voice Coil Motor
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 2500N |
| Số lô: | YET-YQDJ62 |
Động cơ cuộn cuộn giọng quay chính xác vị trí cao cho sản xuất bán dẫn
| tên: | Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói |
|---|---|
| Vật liệu: | Đồng hợp kim nhôm |
| ồn: | Mức thấp |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính trọng lượng nhẹ Máy vận hành servo tuyến tính tăng tốc cao
| Trọng lượng: | 0,28kg |
|---|---|
| Sức mạnh: | 260N |
| Tuổi thọ: | 100 triệu lần |
Động cơ VCM Voice Coil tốc độ cao Động cơ không lõi nhỏ có độ tin cậy cao
| Điện áp: | 44,9V |
|---|---|
| Hiện tại: | Mức thấp |
| Chi phí: | Mức thấp |

