Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Thiết bị truyền động cuộn dây tuyến tính loại phẳng chuyển động XY Bộ truyền động cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ ồn thấp
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, UAV, robot, mặt nạ phòng độc y tế, kính hiển vi, quang học |
|---|---|
| Loại: | động cơ servo |
| Sự thi công: | NAM CHÂM VĨNH CỬU |
Động cơ cuộn dây âm thanh đường nét tốc độ cao
| Positioning Accuracy: | High |
|---|---|
| Force: | High |
| Lifetime: | Long |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có tiếng ồn thấp Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính có độ chính xác vị trí cao
| Stroke Length: | 6.8mm |
|---|---|
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
| Positioning Accuracy: | High |
24V Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính VCAB Series Miniature Voice Coil Motor
| Linearity: | High |
|---|---|
| Force Output: | High |
| Voltage Range: | 24V |
Động cơ VCAP Series 16mm Stroke Linear Voice Coil Actuator
| Force: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
Động cơ cuộn cuộn giọng nói Vcm tốc độ cao
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
Động cơ điện DC kiểu phẳng
| Sử dụng: | THUYỀN, Ô tô, Xe đạp điện, Đồ gia dụng, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, máy nội soi, quang h |
|---|---|
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
| mô-men xoắn: | yêu cầu |
XY Trục Động cơ phẳng dây chuyền xoay trực tuyến cho ngành công nghiệp máy công cụ vi mô
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Số mô hình: | VCAP0030-0200-00A |
| Sử dụng: | Thuyền, xe hơi, thiết bị gia dụng, máy bay không người lái, in 3D, kính hiển vi, robot, máy thở y tế |
Năng lượng cao 6.8mm Động đồng cuộn dây giọng nói tuyến tính Động đồng cuộn dây tiếng nói vi mô tuổi thọ
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Lifetime: | Long |
| Voltage: | 8.2V |
Động cơ cuộn dây âm thanh tuyến tính chính xác cao Tiếng ồn thấp VCAH Series Voice Coil Motor
| lực lượng đầu ra: | Cao |
|---|---|
| Sức mạnh định số: | 2500N |
| Phạm vi hiện tại: | 4.2A |

