Tất cả sản phẩm
-
Động cơ cuộn dây bằng giọng nói Vcm
-
động cơ cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Động cơ cuộn dây quay bằng giọng nói
-
Động cơ rung
-
Thiết bị truyền động cuộn dây bằng giọng nói tuyến tính
-
Thiết bị truyền động động cơ tuyến tính
-
Thiết bị truyền động cuộn dây giọng nói hoàn toàn trong nhà
-
Động cơ lõi rỗng
-
Thiết bị truyền động hiệu suất cao
-
Các mô-đun động cơ
-
Động cơ Servo tuyến tính
-
Bộ điều khiển động cơ servo
Kewords [ linear voice coil actuator low noise ] trận đấu 93 các sản phẩm.
Đặt vị trí chính xác cao của góc lắc động cơ cuộn xoắn quay cho gương nhanh
| Vật liệu nhà ở: | Nhôm |
|---|---|
| Điểm: | Động cơ điện nhỏ |
| Mô hình sản phẩm: | VARS0022-032-00A |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính ổn định cao với tiếng ồn thấp cho máy quét y tế
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0087-0563-00A |
| Trọng lượng (g): | 177 |
Động cơ cuộn dây giọng nói tuyến tính độ chính xác phản hồi cao cho điều khiển chuyển động vi mô bán dẫn
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | VCAB0262-0112-00A |
| Trọng lượng (g): | 285 |
Máy hoạt động tuyến tính cuộn âm thanh từ tính tần số cao cho lấy nét máy ảnh
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, robot, Máy thở y tế, kính hiển vi, nội soi, quang học, ống kính qu |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
Động cơ chuyển động tuyến tính có độ phân giải cao và tuổi thọ dài Động cơ cuộn dây giọng nói chính xác cao
| Trọng lượng: | Ánh sáng |
|---|---|
| Lực lượng: | Cao |
| ồn: | Mức thấp |
Trọng lượng nhẹ Máy vận hành hiệu suất cao Hít thở chính xác Máy động cơ tuyến tính vi mô
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Sử dụng: | THUYỀN, Xe hơi, Xe đạp điện, UAV, In 3D, Kính hiển vi, Robot, Máy thở y tế, Dự án quang học |
| Loại: | động cơ siêu nhỏ |
2.6N Động lực hiệu suất cao Động lực tốc độ cao với các thông số điều khiển tiên tiến
| Speed: | High Speed (rpm) |
|---|---|
| Resistance: | DC |
| Actuator Constant: | 2.6N/W |
Zero Backlash Động cơ servo tuyến tính không sắt Động cơ động cơ trực tiếp tuyến tính
| Bảo hành: | 3 tháng-1 năm |
|---|---|
| Lực đỉnh (N):: | 240 |
| Dòng điện cực đại (Amps):: | 4.8 |
Động lực tuyến tính hợp kim nhôm Độ chính xác định vị cao Động lực kiểu hình chữ nhật
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Type: | Rectangular Type Actuator |
Động cơ lõi rỗng chính xác cao VCM Miniature Linear Actuator cho camera điện thoại di động
| Vật liệu vỏ động cơ: | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy lõi rỗng |
| Tổng số hành trình: | 20 mm |

